Máy cắt sắt thủy lực cầm tay CKV-JC20A D4-D20/Pin Lithium 36V/20.000mA
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
13.900.000₫
Mô tả đang cập nhật
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy cắt sắt thủy lực cầm tay CKV-JC20A D4-D20/36V
CKV-JC20A là dòng sản phẩm chuyên dùng để cắt sắt được ứng dụng rộng rãi trong xây dựng. Là dòng máy cắt thủy lực cầm tay sử dụng pin Lithium 36V bởi vậy nên CKV-JC20A vô cùng linh hoạt trong sử dụng và vận chuyển so với các dòng máy chạy điện. Sản phẩm cho phép cắt những vùng thép cháy trên cột, dầm một cách nhanh chóng.
Pin lithium 36V-20.000mA, cho công suất máy 1200W, CKV-JC20A có thể cắt các loại thép đường kính từ 4 đến 16mm, với tốc độ cắt từ 2 đến 5s với áp lực cắt lên đến 13T
Thông số kỹ thuật CKV-JC20A & so sánh với các model khác.
Thông số CKV-JC16 CKV-JC20 CKV-JC16A CKV-JC20A
Điện áp 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz 36V-20.000mA 36V-20.000mA
Công suất 1200W 1200W 1200W 1200W
Đường kính cắt 4 - 16 mm 4 - 20 mm 4 - 16 mm 4 - 16 mm
Áp lực cắt 13T 18T 13T 13T
Kích thước 410x115x220 480x150x255 480x150x255 480x150x255
Trọng lượng 13/19.5 kg 22.5/28.5 kg 22.5/28.5 kg 28.5/34 kg
Một số ưu điểm của dòng máy cắt sắt thủy lực điện tại CKV VIETNAM
1/ Lực cắt mạnh, giúp việc cắt sắt thép trở nên nhanh chóng
2/ Khung vỏ bằng kim loại, đem lại sự chắc chắn
3/ Nút bấm được thử nghiệm nhiều lần, tay nắm dày dặn
4/ Tốc độ cắt nhanh giúp tiết kiệm thời gian thi công
5/ Chịu được môi trường khi sử dụng tại công trường
6/ Trang bị vít điều chỉnh giúp cố định thép hoặc bù phần thiếu
Một số hình ảnh ngoại quan máy cắt sắt thủy lực CKV-JC20A
Đầu cắt sắt của máy thủy lực cầm tay CKV-JC20A
Hình mình họa: Mật độ vít hành trình của máy cắt sắt thủy lực
Hình mình họa: Mật độ bulong của máy cắt sắt thủy lực
Thiết kế khoảng cách thông minh giúp có việc cố định, cắt hiệu quả hơn
Pin Lithium với dung lượng lớn lên đến 20.000 mA
Một số vật liệu sử dụng như: Thép Carbon, thép Carbon thấp, thép vòng, thép cây...
( Lưu ý, chỉ cắt sắt thép có độ cứng từ 19-25 theo bảng thang thép HRC)
Video giới thiệu máy cắt sắt thủy lực chạy điện/pin
Giới thiệu máy cắt sắt thủy lực chạy điện/pin 36V