Máy cắt thép V thủy lực cầm tay CKV-JC60A V6/220V/1600W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
7.900.000₫
Xuất xứ: Trung Quốc
NK & PP: CKV VIETNAM
Chủng loại: Máy cắt thép V thủy lực
Thanh V tối đa cho phép cắt: V6, L6
Điện áp/Công suất: 220V/1600W
Bảo hành: 12 tháng
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy cắt thép V thủy lực cầm tay CKV-JC60 V6/220V/1600W
CKV-JC60A là dòng máy cho phép cắt thép V hoặc thép L tiện dụng được CKV VIETNAM nhập khẩu và phân phối. Dòng sản phẩm này sử dụng điện 220V, công suất máy 1600W cho phép cắt thép trong thời gian ngắn <3s.
CKV-JC60A Cho phép cắt thép V hoặc thép L theo 2 biên dạng. Cắt vát góc hoặc cắt bo góc
CKV-JC60A cho phép cắt theo 2 biên dạng
Thông số kỹ thuật của CKV-JC60A và so sánh với các dòng máy khác
Điện áp 220V-50/60 Hz 220V-50/60 Hz 220V-50/60 Hz 36V 36V 36V
Công suất 1600W 1600W 1600W 1200W 1200W 1200W
Kích thước tối đa V6 V6 V6 V6 V6 V6
Thời gian cắt < 3s < 3s < 3s < 3s < 3s < 3s
Option tùy chọn - + + + + +
Trọng lượng 16/18 kg 16/18 kg 18/20 kg 19/20 kg 19/20 kg 19/20 kg
Một số đặc điểm của máy cắt thép V thủy lực cầm tay CKV-JC60A và các model khác tại CKV VIETNAM
1/ Sử dụng điện dân dụng 220V nên máy cho phép sử dụng ở tất cả công trình hiện nay.