Máy chà nhám & đánh bóng ống tròn CKV-MTA80 Ø3–80mm/380V-4KW/0.4KW/1.5m
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
24.900.000₫
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • NK & PP: CKV VIETNAM
  • Model: CKV-MTA80
  • Điện áp: 380V
  • Công suất động cơ chính: 4KW
  • Công suất động cơ dẫn động con lăn: 0.4KW
  • Đường kính ống gia công: 3-80 mm
  • Chiều dài ống gia công: 5-1500 mm
  • Đường kính bánh mài: Ø250–300 mm
  • Kích thước bánh mài: Ø250x80x32 mm
  • Kích thước máy: 880x950x880 mm
  • Trọng lượng: 180 KG
    Uy tín, chuyên nghiệp
  • Ông kim loại như:  đồng, sắt, nhôm, thép không gỉ dạng ống tròn
  • PVC, gỗ và các loại đánh bóng và mài tròn bên ngoài khác
Máy đánh bóng & chà nhám ống tròn CKV-MTA80 + Bánh mài
CKV-MTA80 + 1 số loại bánh mài & công dụng
Máy giúp loại bỏ rỉ sét, kéo dây, loại bỏ quá trình oxy hóa, v.v. với
CKV-MTA80 dễ dàng thay thế bánh mài, linh hoạt cho nhiều loại vật liệu khác nhau
1. Một số đặc điểm của sản phẩm máy chà nhám & đánh bóng ống thép tròn CKV-MTA80
a/ Sử dụng điện áp 380V với 2 động cơ bao gồm động cơ chính có hiệu năng cao 4KW & động cơ phụ dẫn động con lăn 0.4KW
b/ Chà nhám, đánh bóng, tẩy gỉ trên kim loại hay loại bỏ kéo dây trên PVC, đánh bóng trụ gỗ...
d/ Đường kính bành mài Ø250–300 mm, thay thế linh hoạt để mài / đánh bóng nhiều vật liệu khác nhau
Bánh mài / máng dẫn hướng / vành mài
e/ Model cho phép đánh bóng/ mài...ống có đường kính từ Ø3–80mm với chiều dài từ 0-1.5m
2. Thông số sản phẩm CKV-MTA80 & các model khác
Máy chà nhám & đánh bóng ống tròn tại CKV VIETNAM
Thông tin/Model CKV-MTA80 CKV-MTA120 CKV-MTA220
Nhập khẩu & phân phối CKV VIETNAM
Điện áp 380 V
Công suất động cơ chính 4 KW 4 KW 4 KW
Công suất động cơ dẫn động cơ con lăn 0.4 KW 0.75 KW 0.75 KW
Tốc độ quay của bánh mài ( không tải ) 2200 Rpm 2200 RPM 2200 Rpm
Tốc độ làm việc gia công ống 40-200 Rpm 40-200 Rpm 40-200 Rpm
Đường kính ống gia công Ø3–80 mm Ø10–130 mm Ø20–220 mm
Chiều dài ống gia công 5-1500 mm 700 - 2000 mm 30 - 2000 mm
Khả năng mở rộng chiều dài gia công
Quy cách bánh mài Ø250x80x32 mm
Tải trọng phôi khuyến nghị lớn nhất 40 Kg 50 Kg 50 Kg
Kích thước máy 880x950x880 mm 1000x1100x1100 mm 950x850x1050 mm