Máy chà nhám & đánh bóng ống tròn dạng cong CKV-MC75 380V/3KW/D75
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
33.900.000₫
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • NK & PP: CKV VIETNAM
  • Model: CKV-MC75
  • Công suất: 3 kW
  • Nguồn: 380 V (3 pha)
  • Kích thước: 600 × 700 × 1200 mm
  • Trọng lượng: 160 kg
  • Đường kính ống: 0 – 75 mm
  • Chiều dài ống: Không giới hạn
  • Băng nhám: 762 × 25 mm