Máy đột, chấn & cắt thép đa năng CKV-J14 5.5KW/380V/1200KN/45mm
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: CKV-J14
  • Chủng loại: Máy đột, cắt & chấn thép đa năng
  • Nhập khẩu & phân phối: CKV VIETNAM
  • Điện áp & công suất: 380V/5.5KW
  • Lực đột: 1200KN
  • Số lần đột/phút: 30 lần
  • Vật liệu dao: 9CrSi
  • Chiều sâu tiến dao: 45mm
  • Kích thước: 1100x700x1550mm
  • Trọng lượng: 1350Kg
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy đột liên hợp đa năng CKV-J14 cùng công năng
I. Một số đặc điểm & công năng của CKV-J14
a/ Sử dụng điện áp 380V, động cơ với lõi đồng nguyên chất công suất 5.5KW cho lực cắt lên đến 1200KN với 30 lần/phút
b/ Sử dụng dao với chất liệu 9CrSi với hành trình dao lên đến 45mm.
c/ Kích thước tổng thể 1100x700x1550mm, sản phẩm không chiếm quá nhiều diện tích xưởng làm việc. CKV-J14 có trọng lượng 1350Kg
d/ Các công năng của CKV-J14 bao gồm:
  • Đột lỗ tròn, đột lỗ ovan trên thép góc, thép U (C), trên tấm phẳng, đột lỗ mặt bên thép U
  • Cắt thép tấm phẳng, thép góc, thép tròn, thép vuông, thép U
  • Cắt góc vuông, góc V, góc tam giác trên thép U(C) & cắt góc trên thép tấm phẳng
Khả năng đột / chấn / cắt thép của CKV-J14 (mm)
II. Thông số máy đột, cắt & chấn thép đa năng CKV-J8/J10/J12/J14
Máy đột, chấn & cắt thép đa năng CKV-J8/J10/J12/J14
Bảng thông số các model máy đột đa năng tại CKV VIETNAM
Nội dung/Model CKV-J8 CKV-J10 CKV-J12 CVK-J14
Điện áp/Công suất 380V/2.2KW 380V/3.0KW 380V/4.0KW 380V/5.5KW
Lực cắt 360KN 500KN 900KN 1200KN
Số lần cắt/phút 30 30 30 30
Hành trình cắt 27mm 36mm 36mm 45mm
Chất liệu dao cắt 9CrSi 9CrSi 9CrSi 9CrSi
Kích thước tổng thể 900x600x1100mm 1000x600x1400mm 1050x650x1500mm 1100x700x1550mm