Máy đột liên hợp QA32-10B 3.0KW/380V/500KN/9CrSi-30mm/10mm
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
89.900.000₫
  • Model: QA32-10B
  • Chủng loại: Máy đột liên hợp
  • Nhập khẩu & phân phối: CKV VIETNAM
  • Điện áp & công suất: 380V/3.0KW
  • Lực đột: 500KN
  • Số lần đột/phút: 30 lần
  • Vật liệu dao: 9CrSi
  • Chiều sâu tiến dao: 30mm
  • Kích thước: 1000x600x1400mm