Máy đột liên hợp QA32-12B 4.0KW/380V/900KN/36mm
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
119.900.000₫
  • Model: QA32-12B
  • Chủng loại: Máy đột liên hợp
  • Nhập khẩu & phân phối: CKV VIETNAM
  • Điện áp & công suất: 380V/4.0KW
  • Lực đột: 900KN
  • Số lần đột/phút: 30 lần
  • Vật liệu dao: 9CrSi
  • Chiều sâu tiến dao: 36mm
  • Kích thước: 1050x650x1500mm
  • Trọng lượng: 1100Kg
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy đột liên hợp QA32-12B cùng công năng
Các công năng của QA32-12B bao gồm:
  • Đột lỗ tròn, đột lỗ ovan trên thép góc, thép U (C), trên tấm phẳng, đột lỗ mặt bên thép U
  • Cắt thép tấm phẳng, thép góc, thép tròn, thép vuông, thép U
  • Cắt góc vuông, góc V, góc tam giác trên thép U(C) & cắt góc trên thép tấm phẳng
Minh họa khả năng đột/cắt/chấn trên QA32-12B
I. Thông số máy đột liên hợp QA32-12B
Model máy đột liên hợp tại CKV VIETNAM
Điện áp/Công suất 380V/2.2KW 380V/3.0KW 380V/4.0KW 380V/5.5KW
Lực cắt 360KN 500KN 900KN 1200KN
Số lần cắt/phút 30 30 30 30
Hành trình cắt 27mm 36mm 36mm 45mm
Chất liệu dao cắt 9CrSi 9CrSi 9CrSi 9CrSi
Kích thước tổng thể 900x600x1100mm 1000x600x1400mm 1050x650x1500mm 1100x700x1550mm