Máy đột liên hợp QA32-14B 5.5KW/380V/1200KN/45mm
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: QA32-14B
  • Chủng loại: Máy đột liên hợp
  • Nhập khẩu & phân phối: CKV VIETNAM
  • Điện áp & công suất: 380V/5.5KW
  • Lực đột: 1200KN
  • Số lần đột/phút: 30 lần
  • Vật liệu dao: 9CrSi
  • Chiều sâu tiến dao: 45mm
  • Kích thước: 1100x700x1550mm