Máy đột liên hợp QA32-8B 2.2KW/380V/360KN/8mm
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
54.900.000₫
  • Model: QA32-8B
  • Chủng loại: Máy đột liên hợp
  • Nhập khẩu & phân phối: CKV VIETNAM
  • Điện áp & công suất: 380V/2.2KW
  • Lực đột: 360KN
  • Số lần đột/phút: 30 lần
  • Vật liệu dao: 9CrSi
  • Chiều sâu tiến dao: 27mm
  • Kích thước: 900x600x1100mm
  • Trọng lượng: 550Kg
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy đột liên hợp QA32-8B
Máy đột liên hợp QA32-8B
I. Một số đặc điểm & công năng của QA32-8B
a/ Sử dụng điện áp 380V, động cơ với lõi đồng nguyên chất công suất 2.2KW cho lực cắt lên đến 360KN với 30 lần/phút
b/ Sử dụng dao với chất liệu 9CrSi với hành trình 27mm cho phép đột sâu 8mm
c/ Kích thước tổng thể 900x600x1100mm, sản phẩm không chiếm quá nhiều diện tích xưởng làm việc. CKV-J8 có trọng lượng 580Kg