Máy khoan bàn & taro bán tự động ZB4116G/D16/M12/380V-750W/MT2
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
23.900.000₫
  • Model: ZB4116G
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D16
  • Khoảng taro: M4-M12
  • Hành trình: 100mm(Manual)/75mm(Auto)
  • Kiểu côn: MT2
  • Tốc độ quay:320-2730 r/min
  • P/V: 750W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 265x285 mm
  • Khoan & taro bán tự động
    Uy tín, chuyên nghiệp
Đường kính khoan lên đên Ø16 và khoảng taro M12 (Gang)/M10 (Thép)
ZB4116G sử dụng kiểu côn MT2(Côn số 2) cho trục chính.
Với chế độ thủ công ZB4116G cho phép khoan/taro sâu 100mm. Với chế độ bán tự động, chiều sâu là 75mm
Bàn làm việc được thiết kế với 2 rãnh giúp dễ dàng cố định phôi khoan/taro.
Máy khoan bàn & taro bán tự động ZB4116G
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro ZB4116G
- Dòng sản phẩm chuyên dụng khoan/taro với đường kính từ 4-16mm. Được trang bị động cơ công suất 750W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.