Máy khoan bàn & taro bán tự động ZB4120G/D20/M20/380V-1100W/MT2
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
35.900.000₫
  • Model: ZB4120G
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D20
  • Khoảng taro: M4-M20
  • Hành trình: 135mm(Manual)/75mm(Auto)
  • Kiểu côn: MT2
  • Tốc độ quay:340-2180 r/min
  • P/V: 1100W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 300x320 mm
  • Khoan & taro bán tự động
    Uy tín, chuyên nghiệp
Với chế độ thủ công ZB4120G cho phép khoan/taro sâu 135mm. Với chế độ bán tự động, chiều sâu là 75mm