Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4120G/D20/M20/380V-1100W/MT2
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
23.900.000₫
  • Model: Z4120G
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D20
  • Khoảng taro: M4-M20
  • Hành trình: 135mm
  • Kiểu côn: MT2
  • Tốc độ quay:340-2180 r/min
  • P/V: 1100W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 300x320 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z41120G là dòng máy bàn cho phép khoan hoặc taro kiểu mới được CKV VIETNAM nhập khẩu & phân phối với công suất lên đến 1100W.
Đường kính khoan lên đên Ø20 và khoảng taro M20 (Gang)/M16 (Thép)
Z4120G sử dụng kiểu côn MT2(Côn số 2) cho trục chính. Hành trình trục chính lên đến 135mm. Động cơ với tốc độ vòng quay từ 340-2180 r/min.
Bàn làm việc kích thước 300x320mm với 2 rãnh. Khoảng cách từ trục chính đến bàn, chân đế, trụ lần lượt là :365mm, 675mm, 240mm.
Chiều cao máy: 1400mm với trục máy có đường kính: 85mm
Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4116G
Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4120G
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro Z4120G
- Dòng sản phẩm chuyên dụng khoan lỗ nhỏ nhưng được trang bị động cơ công suất 1100W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.
- Động cơ bằng đồng nguyên chất mạnh mẽ, hiệu suất cao giúp khoan/taro nhanh chóng
- Bộ căng đai giúp việc thay đai nhanh chóng
- Bảng điều khiển trực quan, dễ sử dụng. Thay đổi chức năng khoan/taro
- 2 chức năng: Khoan & taro
- Bàn làm việc cho phép nâng/hạ đồng thời có khả năng xoay 360 độ
Thôn tin & hình ảnh sản phẩm:
Z4120G 2Động cơ máy khoan & taro bàn kiểu mới Z4120GZ4120G 3
Hình ảnh một số chi tiết sản phẩm Z4120G
Một số tính năng máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4120G
Phụ kiện khi mua sản phẩm: Đầu kẹp mũi khoan 20mm, tay cầm, tay quay, côn MT2, khóa hành trình, cóc đạp, cây thao côn.
Bảng so sánh các dòng máy khoan & taro bàn kiểu mới
Model Unit Z4116G Z4120G Z4132G Z5032G
Max.Drilling mm 16 20 31.75 31.75
Tapping capacity mm 12 20 20 20
Diameter of column mm 70 85 100 100
Spindle travel mm 100 135 150 150
Distance spindle axis to column generating line mm 193 240 265 265
Distance spindle nose to base mm 610 675 745 1235
Spindle taper   MT2 MT2 MT3 MT3
Spindle speeds range r/min 320-2730 340-2180 320-1820 320-1820
Dimension of work table surface mm 265x285 300x320 380x400 380x400
Overall height mm 1280 1400 1510 2050
Power of motor W 750 1100 1500W 1500