Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z5032G/D32/M24/380V-1500W/MT3
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
42.900.000₫
  • Model: Z5032G
  • Chủng loại: Máy khoan taro thủ công
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D32
  • Khoảng taro: M4-M24
  • Hành trình: 150mm
  • Kiểu côn: MT3
  • Tốc độ quay:320-1820 r/min
  • Công suất/Điện áp: 1500W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 380x400 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z5032G là dòng máy bàn cho phép khoan hoặc taro kiểu mới cao cấp được CKV VIETNAM nhập khẩu & phân phối với công suất lên đến 1500W.
Dòng sản phẩm chuyên dụng có đường kính khoan lên đến Ø32 & khoảng taro M24. Điều ấn tượng của sản phẩm này khi khoảng cách trục chính đến bàn lên đến 820mm giúp gia công những phôi có kích thước lớn.
Z5032G sử dụng kiểu côn MT3(Côn số 3) cho trục chính. Hành trình trục chính lên đến 150mm. Động cơ với tốc độ vòng quay từ 320-1820 r/min.
Bàn làm việc kích thước 380x400mm với 2 rãnh. Khoảng cách từ trục chính đến bàn, chân đế, trụ lần lượt là : 820mm, 1235mm, 265mm.
Chiều cao máy: 2050mm với trục máy có đường kính: 100mm
Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4132G
Máy khoan bàn & taro kiểu mới Z5032G
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro Z5032G
- Dòng sản phẩm chuyên dụng đáp ứng hầu hết kích thước các loại mũi khoan & taro trên thị trường.
- Được trang bị động cơ công suất 1500W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.
- Động cơ bằng đồng nguyên chất mạnh mẽ, hiệu suất cao giúp khoan/taro nhanh chóng
- Bộ căng đai giúp việc thay đai nhanh chóng
- Bảng điều khiển trực quan, dễ sử dụng. Thay đổi chức năng khoan/taro
- 2 chức năng: Khoan & taro
- Bàn làm việc cho phép nâng/hạ đồng thời có khả năng xoay 360 độ
- Trang bị led giúp hỗ trợ kỹ thuật viên thao tác trong môi trường thiếu sáng.
Thôn tin & hình ảnh sản phẩm:
Hình ảnh một số chi tiết sản phẩm Z5032G
Một số tính năng máy khoan bàn & taro kiểu mới Z4132G
Một số tính năng máy khoan bàn & taro kiểu mới Z5032G
Phụ kiện khi mua sản phẩm: Đầu kẹp mũi khoan 32mm, tay cầm, tay quay, côn MT3, khóa hành trình, cóc đạp, cây thao côn.
Bảng so sánh các dòng máy khoan & taro bàn kiểu mới
Z4132G
Model Unit Z4116G Z4120G Z4132G Z5032G/Z5032GP
Max.Drilling mm 16 20 31.75 31.75
Tapping capacity mm 12 20 20 24/20
Diameter of column mm 70 85 100 100
Spindle travel mm 100 135 150 150
Distance spindle axis to column generating line mm 193 240 265 265
Distance spindle nose to base mm 610 675 745 1235
Spindle taper   MT2 MT2 MT3 MT3
Spindle speeds range r/min 320-2730 340-2180 320-1820 320-1820
Dimension of work table surface mm 265x285 300x320 380x400 380x400
Overall height mm 1280 1400 1510 2050
Power of motor W 750 1100 1500W 1500