Máy khoan & taro đứng hộp số tự động ZWB5030 - D30/M20/H120/Z125/MT3/380V/2.2KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: Z5030
  • Chủng loại: Máy khoan & taro bán tự động
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D30
  • Đường kính mũi taro tối đa: M20
  • Hành trình trục chính: 135mm
  • Kiểu côn: MT3
  • Tốc độ quay:50-2500 r/min
  • P/V: 380V/2.2KW
  • Kích thước bàn làm việc: 420x360 mm
  • Kích thước đế: 400x390 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Động cơ cấp liệu với 90W cho tốc độ cấp liệu 21-213 mm/phút