Máy khoan taro giá rẻ ZS4112C - D12.7/M10/H70/Z100/B16/550W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: ZS4112C
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan taro giá rẻ
  • Đường kính khoan lớn nhất: 12.7 mm
  • Khoảng taro lớn nhất: M8 (Thép) - M10(Gang)
  • Đường kính trục chính: 70mm
  • Công suất động cơ: 550W - 5 cấp
  • Kiểu côn: B16
  • Hành trình trục chính: 100 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 265x265 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan taro ZS4112C - D12.7/M10/H70/Z100/B16/550W
ZS4112C là dòng máy cho phép khoan & taro giá rẻ với đường kính khoan lớn nhất 12.7mm & khoảng taro lớn nhất 10mm (Gang) - 8mm (thép).
Động cơ 550W với động cơ đồng nguyên chất cho phép khoan/taro nhanh, bền bỉ, hiệu suất cao. Ngoài ra, chúng còn chống cháy & tiết kiệm điện năng cao.