Máy khoan & taro tự động SK18TD D18/M12/H70/Z100/B16/1.8KW/0.75KW Dual servo
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: SK18TD
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan & taro để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 18 mm
  • Khoảng taro lớn nhất: 12mm
  • Đường kính trụ (H): 70mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.8KW
  • Công suất động cơ cấp trục chính (Servo): 0.75KW
  • Kiểu côn: B16
  • Khoảng cách di chuyển lên xuống: 200-630 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
SK18TD hay SK18 Dual Servo là dòng máy để bàn tự động cho phép khoan & taro khi thay đổi mũi
Động cơ với lõi đồng nguyên chất công suất 1.8KW mạnh mẽ, bền bỉ, chống cháy cao. Động cơ servo công suất 750W điều khiển chính xác
Máy khoan & taro để bàn tự động SK18TD/SK23TD/SK30TD
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK18TD
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan/taro một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cảm ứng
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao. Đầu máy lên xuống theo trụ trong khoảng 0-100mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 18mm. Đường kính taro 12mm