Máy khoan & taro tự động Z4125S D20/M16/H85/L125/MT2/1.1KW/750W Servo/280x300
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: Z4125S
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan & taro để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 20mm
  • Khoảng taro lớn nhất: 16mm
  • Đường kính trụ (H): 85mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.1KW
  • Công suất động Servo: 0.75KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Hành trình trục chính: 125 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình kèm phím bấm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z4125S là dòng máy khoan & taro tự động cho phép khoan lỗ có đường kính tối đa 20mm. Đồng thời cho phép taro lỗ có đường kính 16mm.
Trang bị màn hình điều khiển đi kèm động cơ servo có kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao.
Máy khoan & taro để bàn tự động Z4120S & Z4125S
Đặc điểm & thông tin sản phẩm Z4125S
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan/taro một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cài đặt
2/ Động cơ chính 1.1KW mạnh mẽm, bền bỉ đi kèm động cơ servo 750W kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 85mm. Chiều sâu khoan 125mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 20mm. Đường kính taro lớn nhất 16mm