Máy khoan từ chuyên dụng AX13/AX16/AX23/AX28
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
7.000.000₫
Model:
📝 Giá bán chưa bao gồm VAT
🔹 Thương hiệu: AOCKE - Phân phối bởi: CKV
🔹 Xuất xứ: Trung Quốc
🔹 Có thể sử dụng để khoan rút lõi bê tông, sắt thép cho công trình, cơ khí
Mua trên: Shopee - Sendo - Tiki - Lazad
    Uy tín, chuyên nghiệp
Thông số kỹ thuật:
Thông số AX13 AX16 AX23 AX28
Điện áp 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz
Công suất 880W 1100W 1250W 1250W
Tốc độ quay 0-790rpm 0-680rpm 0-330rpm 0-330rpm
Kích thước đế nam châm 17x8x4cm 17x8x4cm 21x11x5cm 21x11x5cm
Chuôi côn Mâm cặp khoan Mâm cặp khoan MT2 MT3
Trọng lượng 10/12kg 10.4/12kg 18.5/21kg 19/22kg
Đường kính khoan tối đa 13mm 16mm 23mm 28mm
Lực hút nam châm đế 8500N 11.000N 13.000N 13.800N
Chiều sâu gia công tối đa 150mm 150mm 180mm 210mm