Máy khoan từ đa năng khoan và rút lõi CKV-40S/60S/80S
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
Model:
📝 Giá bán chưa bao gồm VAT
🔹 Model: CKV-40S/60S/80S
🔹 Phân phối bởi: CKV VIETNAM
🔹 Xuất xứ: Trung Quốc
🔹 Tính năng: Khoan & rút lõi
🔹Thông số sản phẩm: Xem mô tả
    Uy tín, chuyên nghiệp
Dòng sản phẩm được CKV VIETNAM nhập khẩu nguyên chiếc và phân phối trên toàn quốc.
Thông số kỹ thuật của máy khoan & rút lõi: CKV-40S/60S/80S
Thông số CKV-40S CKV-60S CKV-80S
Điện áp 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz 220V - 50/60Hz
Công suất 1500W 1800W 2000W
Tốc độ quay 0-680rpm 0-450rpm 0-350rpm
Kích thước 10x27x35cm 13x33x45cm 13x33x85cm
Chuôi côn Mâm cặp khoan MT2 MT3
Đường kính rút lõi 40mm 60mm 80mm
Đường kính khoan tối đa 13mm 23mm 28mm
Chiều sâu khoan/rút lõi 120mm 225mm 225mm