Máy khoan tự động SK23 D23/H85/Z120/L70/MT2/1.5KW/Single-Dual servo
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
61.900.000₫
Model:
  • Model: SK23
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 23 mm
  • Chiều sâu khoan: 70 mm
  • Đường kính trụ (H): 85mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.1KW
  • Công suất động cơ cấp trục chính (Servo): 1.5KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Khảnh cách di chuyển lên xuống: 200-630 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình cảm ứng
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan tự động SK23 D23/H85/Z120/L70/MT2/1.5KW
SK23 Dual servo là cho phép khoan lỗ có đường kính lớn nhất là 23mm & taro có đường kính lỗ taro lớn nhất là 16mm.
SK23 trang bị động cơ servo cho phép khoan nhanh, chính xác, bền bỉ & hiệu suất cao.
SK23 Single servo & SK23 dual servo với đầu taro nhiều mũi
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK23
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cảm ứng
2/ Động cơ servo với công suất cao cho phép khoan nhanh, bền bỉ & hiệu suất cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 85mm với thép chất lượng cao. Đầu máy lên xuống theo trụ trong khoảng 0-120mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 23mm. Đường kính taro 16mm với SK23 dual servo