Máy khoan tự động SK30 D30/H85/Z160/L85/MT3/2.2KW Single & 3.7KW Dual servo
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
80.900.000₫
Model:
  • Model: SK30
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 30 mm
  • Chiều sâu khoan: 85mm
  • Đường kính trụ (H): 85mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.8KW
  • Công suất động cơ cấp trục chính (Servo): 2.2KW & 3.7KW
  • Kiểu côn: MT3
  • Khảnh cách di chuyển lên xuống: 200-630 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình cảm ứng
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan tự động SK30 D30/H85/Z160/L85/MT3/2.2KW&3.7KW
Với SK30 Dual servo cho phép khoan & taro tự động với đường kính khoan lớn nhất 30mm, khoảng taro lớn nhất 28mm.
SK30 Single servo & SK30 dual servo với đầu taro nhiều mũi
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK30
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cảm ứng
2/ Động cơ servo với công suất cao cho phép khoan nhanh, bền bỉ & hiệu suất cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 85mm với thép chất lượng cao. Đầu máy lên xuống theo trụ trong khoảng 0-160mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 30mm. Đường kính taro 28mm với SK23 dual servo