Máy mài dao cụ thông minh, tự động CKV-H20TD - Mài đa năng
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
68.000.000₫
Mô tả đang cập nhật
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy mài dao đa năng tự động CKV-H20TD
I. Thông số kỹ thuật chi tiết
Model
Model: CKV-H20TD
Thông tin chính Thông tin chi tiết
Nguồn điện/Công suất 220V/1500W /
Tốc độ trục chính 3000 Rpm Động cơ servo
Góc mài hỗ trợ 7; 24 ; 30 độ /
Phạm vị mài ( đường kính ) ø4 - ø20mm  /
Công năng mài
Mài dao phay ngón 2/3/4 me
Mài dao cầu R2-R10
Mài mũi khoan /
Mài dao vát mép /
Mài dao chân R 2/4 lưỡi - R0.2-R6
Số lượng đá mài 4 đá ( A, B, C, D ) A, B, C (ø124 x 11)mm và
D(ø124 x 5.50) mm
Kích thước máy 862 x 788 x 1435 mm
Trọng lượng máy 150 Kg
II. Đặc điểm cấu tạo
CKV-H20TD sở hữu các cụm linh kiện cao cấp:
Cấu tạo sản phẩm máy mài đa năng CKV-H20TD từ nhà cung cấp
III. Tại sao nên đầu tư máy CKV-H20TD ngay hôm nay?
IV. Câu hỏi thường gặp về máy mài dao đa năng CKV-H20TD
  • Máy có mài được các loại dao kích thước lớn không?
    • Trả lời: Máy hỗ trợ mài dao cụ có đường kính lên tới 20mm đối với cả dao phay, dao cầu và mũi khoan.