Máy taro ly hợp SWJ-24 M24/M20/H70/L50/B22/380V/1.1KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: SWJ-24
  • Dòng sản phẩm: Máy taro ly hợp
  • Đường kính taro: M2-M24
  • Đường kính trục chính: 70mm
  • Công suất động cơ: 1.1KW
  • Kiểu côn: B22
  • Chiều sâu taro: 50 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 280x280 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
SWJ-24 là dòng máy taro ly hợp giá rẻ chuyên dụng cao cấp nhất trong dòng taro ly hợp SWJ series cho phép taro lỗ có đường kính lớn nhất 24mm với gang & 20mm với thép.
Máy taro ly hợp giá rẻ SWJ-24 M24(Gang)/M20(Thép)
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SWJ-24
1/ Cơ chế ly hợp đảo chiều quay mũi taro giúp tiết kiệm điện năng
2/ Động cơ đồng nguyên chất mạnh mẽ, bền bỉ & hiệu suất cao
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M2-M24 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu khoan (L): 50mm
5/ Bàn làm việc vuông 280x280mm có rãnh kẹp phụ kiện, phôi.
6/ Kiểu côn B22 phù hợp với các loại mũi taro trên thị trường.
7/ Làm việc với nhiều loại vật liệu khác nhau như đồng, sắt, thép, gỗ, nhựa...
Thông tin sản phẩm SWJ-24 & các model máy taro ly hợp
Máy taro ly hợp SWJ Series
Máy taro ly hợp SWJ Series
Model/Unit SWJ-6 SWJ-10B SWJ-12 SWJ-16 SWJ-24
Khoảng taro lớn nhất (Gang/thép) mm M6/M5 M12/M10 M12/M8 M16/M12 M24/M20
Đường kính trụ đứng mm 60 50 60 73 70
Hành trình trục chính lớn nhất mm 40 50 40 50 50
Khoảng cách từ tâm trục chính đến cột mm 127 140 127 183 198
Khoảng cách từ đầu trục chính đến mặt bàn làm việc lớn nhất mm 245 265 240 485 545
Khoảng cách từ đầu trục chính đến mặt đế lớn nhất mm 375 / 370 660 760
Côn trục chính / B10 B16 B16 B18 B22
Phạm vi tốc độ trục chính r/min 480/850 250/480/800 260/440/750 240/380/570 180/320/480
Số cấp tốc độ trục chính / 2 3 3 3 3
Kích thước bàn làm việc mm 196x196 200x200 235x235 270x280 280x280
Kích thước đế mm 385x215 365x254 400x250 520x310 495x375
Chiều cao tổng thể mm 800 767 810 1220 1075
Công suất W 370 550 370W/550W 750 1100