Máy taro ly hợp SWJ-6D M5/M6/H60/L40/B12/370W/Động cơ đồng nguyên chất
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
9.900.000₫
  • Model: SWJ-6D
  • Dòng sản phẩm: Máy taro ly hợp
  • Đường kính taro: M2-M6
  • Công suất động cơ: 370 W
  • Kiểu côn: B12
  • Chiều sâu taro: 40 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 195x195 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy taro ly hợp SWJ-6D M5/M6/H60/L40/B12/370W
Động cơ 370W đi kèm với bộ ly hợp đảo chiều quay của mũi giúp máy hoạt động tiết kiệm điện năng & taro nhiều loại vật liệu khác nhau.
Máy taro ly hợp SWJ-6D M5/M6
Máy taro ly hợp SWJ-6D M5/M6
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SWJ-6D
1/ Cơ chế ly hợp đảo chiều quay mũi taro giúp tiết kiệm điện năng
2/ Động cơ đồng nguyên chất với công suất 370W, bền bỉ & hiệu suất cao
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 60mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M2-M6 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu khoan (L): 40mm
5/ Bàn làm việc vuông 195x195mm.