Máy taro tự động SK-4508 M1.6-M10/H45/L42/B16/0.75KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
32.900.000₫
  • Model: SK-4508
  • Dòng sản phẩm: Máy taro tự động
  • Đường kính taro: M1.6-M10
  • Công suất động cơ: 750 W
  • Tốc độ động cơ: 1340/760/420 r/min
  • Kiểu côn: B16
  • Chiều sâu taro: 42 mm
  • Chiều sâu nâng hạ đầu máy: 260 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 225x230 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Động cơ 750W mạnh mẽ  cho tốc độ taro nhanh, bền bỉ & hiệu suất cao.
Máy taro để bàn tự động SK-4508/SK-6516/SK-6532
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK-4508
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu ren một cách tự động nhanh chóng.
2/ Động cơ đồng nguyên chất với công suất 750W, bền bỉ & hiệu suất cao.
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 45mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M1.6-M10 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu taro (L): 42mm
5/ Bàn làm việc có rãnh để gá phôi 225x230mm.
6/ Kiểu côn B16 phù hợp với các loại mũi taro trên thị trường.
7/ Làm việc với nhiều loại vật liệu khác nhau như đồng, sắt, thép, gỗ, nhựa...
SWJ-16G gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
SK-4508 gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
8/ Kết hợp cùng đầu taro nhiều mũi cho phép taro ren nhiều lỗ hàng loạt
9/ Xoay & nâng hạ đầu máy theo trụ chính trong khoảng 260mm