Máy chà nhám & đánh bóng ống tròn CKV-MTA220 Ø20–220mm/380V-4KW/0.75KW/2m
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
33.900.000₫
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • NK & PP: CKV VIETNAM
  • Model: CKV-MTA220
  • Điện áp: 380V
  • Công suất động cơ chính: 4KW
  • Công suất động cơ dẫn động con lăn: 0.75KW
  • Đường kính ống gia công: 20-220 mm
  • Chiều dài ống gia công: 70-2000 mm
  • Khả năng mỏ rộng:
  • Đường kính bánh mài: Ø250–300 mm
  • Kích thước bánh mài: Ø250x80x32 mm
  • Kích thước máy: 950x850x1050 mm
  • Trọng lượng: 280 KG
    Uy tín, chuyên nghiệp
Sản phẩm thích hợp cho việc gia công và mài bên ngoài các phụ kiện bao gồm:
  • Ông kim loại như: đồng, sắt, nhôm, thép không gỉ dạng ống tròn
  • PVC, gỗ và các loại đánh bóng và mài tròn bên ngoài khác
Máy chà nhám, đánh bóng ống tròn CKV-MTA220
Model này sử dụng 2 động cơ. Động cơ chính có công suất chính & động cơ phụ dẫn động con lăn cho phép gia công ống có chiều dài lên đến 2000mm.
I. Thông số sản phẩm CKV-MTA220 & các model khác
Máy chà nhám & đánh bóng ống tròn tại CKV VIETNAM
Thông tin/Model CKV-MTA80 CKV-MTA120 CKV-MTA220
Nhập khẩu & phân phối CKV VIETNAM
Điện áp 380 V
Công suất động cơ chính 4 KW 4 KW 4 KW
Công suất động cơ dẫn động cơ con lăn 0.4 KW 0.75 KW 0.75 KW
Tốc độ quay của bánh mài ( không tải ) 2200 Rpm 2200 RPM 2200 Rpm
Tốc độ làm việc gia công ống 40-200 Rpm 40-200 Rpm 40-200 Rpm
Đường kính ống gia công Ø3–80 mm Ø10–130 mm Ø20–220 mm
Chiều dài ống gia công 5-1500 mm 700 - 2000 mm 30 - 2000 mm
Khả năng mở rộng chiều dài gia công
Quy cách bánh mài Ø250x80x32 mm
Tải trọng phôi khuyến nghị lớn nhất 40 Kg 50 Kg 50 Kg
Kích thước máy 880x950x880 mm 1000x1100x1100 mm 950x850x1050 mm