Máy khoan bàn & taro CKV-KT20D - Khoan D20, taro M20, 380V/750W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
20.900.000₫
  • Model: CKV-KT20D
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D20
  • Khoảng taro: M4-M20
  • Hành trình: 125mm
  • Kiểu côn: MT2
  • Số cấp động cơ: 5
  • Tốc độ quay: 290-2150 r/min
  • P/V: 750W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 280x300 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan bàn & taro CKV-KT20D - 380V/750W
CKV-KT20D được trang bị Rotor lồng sóc 4P. Sử dụng kiểu côn MT2 cho trục chính.Hành trình trục chính lên đến 125mm giúp khoan sâu hơn.
Động cơ 5 cấp số tốc độ với tốc độ vòng quay từ 290-2150 r/min.
Bàn làm việc kích thước lớn hơn 280x300mm với 2 rãnh. Khoảng cách từ trục chính đến bàn, chân đế, trụ lần lượt là : 367mm, 630mm,240mm.
Chiều cao máy: 1127mm với chân đế có kích thước: 590x375mm
Máy khoan bàn & taro CKV-KT20D
Máy khoan bàn & taro CKV-KT20D
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro CKV-KT20D
- Dòng sản phẩm chuyên dụng khoan lỗ được trang bị động cơ công suất 750W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.
- Hiệu suất cao, khoan sâu nhanh với động cơ cao cấp lõi đồng nguyên chất.
- Tốc độ từ 290--42150 Rpm, điều chỉnh nhiều cấp độ
Một số hình ảnh sản phẩm:
Một số hình ảnh máy khoan bàn & taro CKV-KT20D
Phụ kiện khi mua sản phẩm: Đầu kẹp mũi khoan 20mm, tay cầm, tay quay, côn MT2, khóa hành trình, cóc đạp, cây thao côn.