Máy khoan bàn & taro CKV-KT16D - Khoan D16, taro M10, 380V/750W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
19.500.000₫
  • Model: CKV-KT16D
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D16
  • Khoảng taro: M4-M12
  • Hành trình: 100mm
  • Kiểu côn: MT2
  • Số cấp động cơ: 5
  • Tốc độ quay: 480-4100 r/min
  • P/V: 750W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 200x230 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan bàn & taro CKV-KT16D - 380V/750W
CKV-KT16D là dòng máy bàn cho phép khoan hoặc taro được CKV VIETNAM nhập khẩu & phân phối với công suất lên đến 750W. Đường kính khoan lên đên Ø16 và taro M4-M12 đáp ứng được hầu hết khoan, taro cho các xưởng cơ khí chế tạo vừa và nhỏ.
CKV-KT16D được trang bị Rotor lồng sóc 4P. Sử dụng kiểu con MT2(Côn số 2) cho trục chính.Hành trình trục chính lên đến 100mm. Động cơ 5 cấp số tốc độ với tốc độ vòng quay từ 480-4100 r/min.
Bàn làm việc kích thước 200x230mm với 2 rãnh. Khoảng cách từ trục chính đến bàn, chân đế, trụ lần lượt là : 315mm, 556mm,193mm.
Chiều cao máy: 1037mm với chân đế có kích thước: 528x360mm
Máy khoan bàn & taro CKV-KT16D CHÚ THÍCH
Máy khoan bàn & taro CKV-KT16D
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro CKV-KT16D
- Dòng sản phẩm chuyên dụng khoan lỗ nhỏ nhưng được trang bị động cơ công suất 750W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.
- Tốc độ từ 480-4100 Rpm, điều chỉnh nhiều cấp độ
- 2 chức năng: Khoan & taro
- Bàn làm việc có thể điều chỉnh nghiêng với phương đứng 1 góc 45 độ.
Một số hình ảnh sản phẩm:
Một số hình ảnh máy khoan bàn & taro CKV-KT16D
Phụ kiện khi mua sản phẩm: Đầu kẹp mũi khoan 16mm, tay cầm, tay quay, côn MT2, khóa hành trình, cóc đạp, cây thao côn.