Máy khoan & taro bán tự động ZWB4116 D16/M10/H70/MT2/250x250/1.5KW/90W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: ZWB4116
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan & taro bán tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 16mm
  • Khoảng taro tối đa: 12mm
  • Đường kính trụ (H): 70mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.5KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Hành trình trục chính: 135mm
  • Kích thước bàn làm việc: 250x250mm
  • Kích thước đế: 300x300mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Động cơ với lõi đồng nguyên chất công suất cao 1.5KW bền bỉ, mạnh mẽ, hiệu suất cao.
Máy khoan taro bán tự động ZWB4116
Đặc điểm & thông tin sản phẩm ZWB4116
2/ Động cơ với công suất cao cho phép khoan/taro nhanh, bền bỉ & hiệu suất cao. Động cơ giảm tốc 90W hoàn toàn bằng đồng, cấp dao tự động.
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao. Hành trình trục chính 135mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 16mm. Đường kính taro 10mm
5/ Bàn làm việc có rãnh để kẹp các công cụ gá phôi như eto..
6/ Sử dụng kiểu côn MT2 kẹp mũi khoan/taro thông dụng
7/ Cho phép khoan/taro nhiều loại phôi từ vật liệu có độ cứng khác nhau như gỗ, đồng, nhôm, kim loại
8/ Kết hợp cùng đầu khoan/taro nhiều mũi cho phép khoan/taro nhiều lỗ hàng loạt tối ưu gia công
9/ Led hỗ trợ kỹ thuật viên làm việc trong mỗi trường chiếu sáng.
Thông tin sản phẩm máy khoan & taro ZW4116 & ZWB4116
Máy khoan taro ZW4116 & ZWB4116
Model/Unit ZW4116 ZWB4116
Đường kính khoan tối đa mm 16 16
Khoảng taro tối đa mm M10 M10
Hành trình trục chính tối đa mm 135 135 or 75
Kiểu côn trục chính / MT2 MT2
Đường kính trụ đứng mm 70 70
Tốc độ động cơ r/min 300-2500-3000 300-2500-3000
Góc quay bàn làm việc quanh trụ đứng Độ 360 360
Góc quay đầu trục chính quanh trụ đứng Độ 360 360
Khoảng cách từ tâm trục chính đến mặt trụ đứng mm 193 193
Kích thước bàn làm việc mm 250x250 250x250
Kích thước đế mm 300x300 300x300
Khoảng cách tối đa từ đầu trục chính đến bàn làm việc mm 590 590
Khoảng cách tối đa từ đầu trục chính đến bàn làm việc mm 805 805
Momen xoán tối đa trục chính N/m 16 16
Công suất động cơ chính KW 1.5 1.5
Công suất động cơ tiến dao W / 90W