Máy khoan & taro đứng hộp số tự động ZWB5040 - D40/M27/H160/Z180/MT4/380V/3KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: Z5040
  • Chủng loại: Máy khoan & taro bán tự động
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D40
  • Đường kính mũi taro tối đa: M27
  • Hành trình trục chính: 180mm
  • Kiểu côn: MT4
  • Tốc độ quay:50-2500 r/min
  • P/V: 380V/3.0KW
  • Kích thước bàn làm việc: 470x390 mm
  • Kích thước đế: 450x460 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Kết cấu vững chắc, giảm rung động, hệ thống điều khiển ổn định.
Động cơ cấp liệu với 90W cho tốc độ cấp liệu 18-183 mm/phút