Máy khoan & taro tự động SK23TD D23/M16/H70/Z120/MT2/1.5KW/1.1KW Servo kép
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: SK23TD
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan & taro để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 23mm
  • Khoảng taro tối đa: 16mm
  • Đường kính trụ (H): 70mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.5KW
  • Công suất động cơ cấp trục chính (Servo): 1.1KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Khoảng cách di chuyển lên xuống: 200-630 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
SK23TD hay SK18 Dual Servo là dòng máy để bàn tự động cho phép khoan & taro khi thay đổi mũi
Máy khoan & taro để bàn tự động SK18TD/SK23TD/SK30TD
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK23TD
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan/taro một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cảm ứng
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao. Đầu máy lên xuống theo trụ trong khoảng 0-120mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 23mm. Đường kính taro 16mm