Máy taro ly hợp SWJ-24D M24/H70/L50/B22/1100W/Động cơ đồng nguyên chất
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
26.500.000₫
  • Model: SWJ-24D
  • Dòng sản phẩm: Máy taro ly hợp
  • Đường kính taro: M2-M24
  • Công suất động cơ: 1100 W
  • Kiểu côn: B22
  • Chiều sâu taro: 50 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 280x280 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy taro ly hợp SWJ-24D M24/H70/L50/B22/1100W
Động cơ 1.1W mạnh mẽ với lõi đồng nguyên chất cho tốc độ taro nhanh, bền bỉ & hiệu suất cao.
Máy taro ly hợp SWJ-24D M24
Máy taro ly hợp SWJ-24D M24
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SWJ-24D
1/ Cơ chế ly hợp đảo chiều quay mũi taro giúp tiết kiệm điện năng
2/ Động cơ đồng nguyên chất với công suất 1100W, bền bỉ & hiệu suất cao
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M2-M24 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu khoan (L): 50mm
5/ Bàn làm việc vuông 280x280mm.