Máy taro tự động SK-6516 M3-M16/H65/L70/MT2/1.5KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
52.900.000₫
  • Model: SK-6516
  • Dòng sản phẩm: Máy taro tự động
  • Đường kính taro: M3.0-M16
  • Công suất động cơ: 1500W
  • Tốc độ động cơ: 590/400/260 r/min
  • Kiểu côn: MT2
  • Chiều sâu taro: 70mm
  • Chiều sâu nâng hạ đầu máy: 300 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 340x360 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy taro để bàn tự động SK-4508/SK-6516/SK-6532
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK-6516
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu ren một cách tự động nhanh chóng.
2/ Động cơ đồng nguyên chất với công suất 1.5KW, bền bỉ & hiệu suất cao.
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 65mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M3-M16 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu taro (L): 70mm
5/ Bàn làm việc có rãnh để gá phôi 340x360mm.
6/ Kiểu côn MT2 phù hợp với các loại mũi taro trên thị trường.
7/ Làm việc với nhiều loại vật liệu khác nhau như đồng, sắt, thép, gỗ, nhựa...
SWJ-16G gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
SK-4508 gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
8/ Kết hợp cùng đầu taro nhiều mũi cho phép taro ren nhiều lỗ hàng loạt
9/ Xoay & nâng hạ đầu máy theo trụ chính trong khoảng 300mm