Máy khoan bàn & taro CKV-KT25D - Khoan D25, taro M24, 380V/1100W
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
23.900.000₫
  • Model: CKV-KT25D
  • Thương hiệu: CKV VIETNAM
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Đường kính khoan: D25
  • Khoảng taro: M4-M24
  • Hành trình: 125mm
  • Kiểu côn: MT3
  • Số cấp động cơ: 5
  • Tốc độ quay: 290-2150 r/min
  • P/V: 1100W/380V
  • Kích thước bàn làm việc: 280x300 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan bàn & taro CKV-KT25D - 380V/1100W
CKV-KT25D được trang bị Rotor lồng sóc 4P với lõi đồng nguyên chất cho hiệu suất cao, bền bỉ. Sử dụng kiểu côn MT3 cho trục chính.Hành trình trục chính lên đến 125mm giúp khoan sâu hơn.
Động cơ 5 cấp số tốc độ với tốc độ vòng quay từ 290-2150 r/min.
Bàn làm việc kích thước lớn hơn 280x300mm với 2 rãnh. Khoảng cách từ trục chính đến bàn, chân đế, trụ lần lượt là : 367mm, 630mm,240mm.
Chiều cao máy: 1127mm với chân đế có kích thước: 590x375mm
Máy khoan bàn & taro CKV-KT25D
Máy khoan bàn & taro CKV-KT25D
Một số đặc điểm nổi bật của máy khoan bàn & taro CKV-KT25D
- Dòng sản phẩm chuyên dụng khoan lỗ được trang bị động cơ công suất 1100W dẫn động qua trục trính nhờ dây đai đặt trên các Pully chất lượng cao từ gang.
- Hiệu suất cao, khoan sâu nhanh với động cơ cao cấp lõi đồng nguyên chất.
- Tốc độ từ 290--42150 Rpm, điều chỉnh nhiều cấp độ
Một số hình ảnh sản phẩm:
Một số hình ảnh máy khoan bàn & taro CKV-KT25D
Phụ kiện khi mua sản phẩm: Đầu kẹp mũi khoan 25mm, tay cầm, tay quay, côn MT3, khóa hành trình, cóc đạp, cây thao côn.