Máy khoan & taro tự động SK30TD D30/M28/H85/Z160/MT3/3.7KW/1.8KW Servo kép
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Model: SK30TD
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan & taro để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 30mm
  • Khoảng taro tối đa: 28mm
  • Đường kính trụ (H): 85mm
  • Công suất động cơ trục chính: 3.7KW
  • Công suất động cơ cấp trục chính (Servo): 1.8KW
  • Kiểu côn: MT3
  • Khoảng cách di chuyển lên xuống: 200-630 mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Máy khoan & taro để bàn tự động SK18TD/SK23TD/SK30TD
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK30TD
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan/taro một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cảm ứng
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm với thép chất lượng cao. Đầu máy lên xuống theo trụ trong khoảng 0-160mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 30mm. Đường kính taro 28mm