Máy khoan tự động Z4120H D20/H85/L125/MT2/1.1KW/750W Servo/280x300
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
50.900.000₫
  • Model: Z4120H
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 20mm
  • Đường kính trụ (H): 85mm
  • Công suất động cơ trục chính: 1.1KW
  • Công suất động Servo: 0.75KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Hành trình trục chính: 125 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình kèm phím bấm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z4120H là dòng máy khoan tự động cho phép khoan lỗ có đường kính tối đa 20mm.
Máy khoan để bàn tự động Z516H/Z4120H/Z4125H
Đặc điểm & thông tin sản phẩm Z4120H
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cài đặt
2/ Động cơ chính 1.1KW mạnh mẽ, bền bỉ, tuổi thọ cao với lõi đồng nguyên chất đi kèm động cơ servo 750W kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 85mm. Chiều sâu khoan 100mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 20mm.