Máy khoan tự động Z516B D16/L100/MT2/550W/750W Servo/265x265
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
41.900.000₫
  • Model: Z516B
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 16mm
  • Đường kính trụ (H): 70mm
  • Công suất động cơ trục chính: 0.55KW
  • Công suất động Servo: 0.75KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Hành trình trục chính: 100 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình kèm phím bấm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z516B là dòng máy khoan tự động cho phép khoan lỗ có đường kính tối đa 16mm. Trang bị màn hình điều khiển đi kèm động cơ servo có kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao.
Máy khoan để bàn tự động Z516B/Z4120/Z4125
Máy khoan để bàn tự động Z516B/Z4120/Z4125 & phụ kiện bổ sung
( Phụ kiện bổ sung không đi kèm khi mua sản phẩm )
Đặc điểm & thông tin sản phẩm Z516B
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu khoan một cách tự động nhanh chóng qua màn hình cài đặt
2/ Động cơ chính 550W mạnh mẽm, bền bỉ đi kèm động cơ servo 750W kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm. Chiều sâu khoan 100mm
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 16mm.