Máy khoan tự động Z516H D16/L100/MT2/550W/750W Servo/265x265
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
46.900.000₫
  • Model: Z516H
  • Dòng sản phẩm: Máy khoan để bàn tự động
  • Đường kính khoan tối đa: 16mm
  • Đường kính trụ (H): 70mm
  • Công suất động cơ trục chính: 0.55KW
  • Công suất động Servo: 0.75KW
  • Kiểu côn: MT2
  • Hành trình trục chính: 100 mm
  • Hệ thống điều khiển: Màn hình kèm phím bấm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Z516H là dòng máy khoan tự động cho phép khoan lỗ có đường kính tối đa 16mm.
Z516H được trang bị động cơ servo có kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao.
Máy khoan để bàn tự động Z516H/Z4120H/Z4125H
Đặc điểm & thông tin sản phẩm Z516H
2/ Động cơ chính 550W mạnh mẽ, bền bỉ đi kèm động cơ servo 750W kiểm soát chính xác, độ tin cậy cao
3/ Trụ đứng (H) có đường kính 70mm.
4/ Đường kính khoan lớn nhất cho phép 16mm.