Máy taro tự động SK-6532 M6-M32/H65/L85/MT3/2.2KW
Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
69.800.000₫
  • Model: SK-6532
  • Dòng sản phẩm: Máy taro tự động
  • Đường kính taro: M6.0-M32
  • Công suất động cơ: 2200W
  • Tốc độ động cơ: 280/150/80 r/min
  • Kiểu côn: MT3
  • Chiều sâu taro: 85mm
  • Chiều sâu nâng hạ đầu máy: 300 mm
  • Kích thước bàn làm việc: 420x375mm
    Uy tín, chuyên nghiệp
Được trang bị động cơ roto lồng sóc với dây đồng nguyên chất, độ bền bỉ & chống cháy cao
Máy taro để bàn tự động SK-4508/SK-6516/SK-6532
Máy taro để bàn tự động nhiều mũi
Đặc điểm & thông tin sản phẩm SK-6532
1/ Thiết lập tốc độ, chiều sâu ren một cách tự động nhanh chóng.
2/ Động cơ đồng nguyên chất với công suất 2.2KW, bền bỉ & hiệu suất cao.
3/ Trụ khoan (H) có đường kính 65mm với thép chất lượng cao
4/ Khoảng taro từ M6-M32 tùy theo vật liệu khác nhau, đồng thời chiều sâu taro (L): 85mm
5/ Bàn làm việc có rãnh để gá phôi 420x375mm.
6/ Kiểu côn MT3 phù hợp với các loại mũi taro trên thị trường.
7/ Làm việc với nhiều loại vật liệu khác nhau như đồng, sắt, thép, gỗ, nhựa...
SWJ-16G gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
SK-6532 gia công trên nhiều loại vật liệu khác nhau
8/ Kết hợp cùng đầu taro nhiều mũi cho phép taro ren nhiều lỗ hàng loạt
9/ Xoay & nâng hạ đầu máy theo trụ chính trong khoảng 300mm